BINTI WA KIMISRI KAMPA ZAWADI RAIS MAGUFULI KUTOKEA CAIRO – Cairo Video



published: 2019-07-10 11:42:07

source

Some local news is curated - Original might have been posted at a different date/ time! Click the source link for details.

10 Comments - Write a Comment

  1. Alafu hapa eti tunasema tuna vyama vya Siasa wakati watu nje ya nchi wanamtambua JPM vizuri sisi kazi yetu kutumika kukaa mitandaoni kumtukana na kuidharau nchi yetu Tanzania Sioni maana ya Siasa za Kitapeli hizi tunazozishabikia ni ujinga mtupu JPM anatosha miaka 40 atabaki hatuhitaji maneno hapa kazi inaonekana wazi

    Reply
  2. Kabla huja Delete ujumbe uliokosea kwenye group WhatsApp unafahamu waliousoma ??
    👇👇👇https://youtu.be/MiN7GaDwjnA

    Reply
  3. A girl ( Egyptian) who loves both our country (Tanzania) and our president, His Excellence J.P. Magufuri

    Though Egyptian she's MORE PATRIOTIC THAN MOST POLITICIANS WE HAVE IN OUR COUNTRY

    KUDOS TO YOU YOUNG LADY

    Reply
  4. Nice video guys don't forget to subscribe to my YouTube channel please

    Reply
  5. worldwide known GOD The father Protect you President JPM.

    Reply
  6. Jamani mwenyezi Mungu amlinde rais wetu

    Reply
  7. Acheni utani nini,hadi uarabuni Mh.raisi anachanja mbuga?

    Reply

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.